Tin hoạt động học viên > NHÀ VĂN HOÁ BĐBP TỈNH THANH HOÁ VÀ ĐỘI TUYÊN TRUYỀN CA KHÚC CÁCH MẠNG TRƯỜNG DBĐHDTSS THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH NGHỆ THUẬT CHÀO MỪNG HỘI NGHỊ SƠ KẾT 5 NĂM “NGÀY BIÊN PHÒNG TOÀN DÂN GIAI ĐOẠN 2019 – 2024”
![1](https://dbdhss.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/1-8.jpg)
NHÀ VĂN HOÁ BĐBP TỈNH THANH HOÁ VÀ ĐỘI TUYÊN TRUYỀN CA KHÚC CÁCH MẠNG TRƯỜNG DBĐHDTSS THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH NGHỆ THUẬT CHÀO MỪNG HỘI NGHỊ SƠ KẾT 5 NĂM “NGÀY BIÊN PHÒNG TOÀN DÂN GIAI ĐOẠN 2019 – 2024”
28/02/2024
Sáng ngày 27/02/2024 tại Hội trường 25B, thành phố Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hoá nhà Văn hóa Bộ đội biên phòng tỉnh và đội Tuyên truyên ca khúc cách mạng trường Dự Bị Đại học Dân tộc Sầm Sơn thực hiện chương trình Nghệ thuật với chủ đề: “Vinh quang một chặng đường” chào mừng Hội nghị sơ kết 5 năm thực hiện “Ngày biên phòng toàn dân giai đoạn 2019 – 2024”.
Tiết mục: Việt Nam ơi mùa xuân đến rồi – Tác giả: Huy Du. Biểu diễn: Tốp ca nam nữ Bộ đội biên phòng Tỉnh Thanh Hoá và tốp múa đội tuyên truyền ca khúc cách mạng Trường Dự bị Đại học Dân tộc Sầm Sơn.
Tiết mục: Khát vọng Xứ Thanh. Tác giả: Phạm Khánh Băng. Biểu diễn: Ngọc Hoài, Bộ đội biên phòng Tỉnh Thanh Hoá và tốp múa nam nữ đội tuyên truyền ca khúc cách mạng Trường Dự bị Đại học Dân tộc Sầm Sơn
Tiết mục: Tây Bắc yêu thương. Tác giả: Phạm Việt Tuân. Biểu diễn: Phương Thảo, Bộ đội Biên phòng Tỉnh Thanh Hoá và tốp nữ đội tuyên truyền ca khúc cách mạng Trường Dự bị Đại học Dân tộc Sầm Sơn phụ hoạ.
Tiết mục: Chiều biên giới. Tác giả: Vũ Hiệp Bình. Biểu diễn: Tốp ca nam nữ Bộ Đội biên phòng Tỉnh Thanh Hoá và đội tuyên truyền ca khúc cách mạng Trường Dự bị Đại học Dân tộc Sầm Sơn
Tiết mục: Cô giáo vùng cao. Tác giả: Đào Hữu Thi. Biểu diễn: Thanh Loan, Bộ đội Biên phòng Tỉnh Thanh Hoá và tốp múa nam nữ đội tuyên truyền ca khúc cách mạng Trường Dự bị Đại học Dân tộc Sầm Sơn
Tiết mục: Hành khúc Biên phòng Thanh Hóa. Tác giả: Xuân Đại. Biểu diễn: Tốp ca nam nữ Bộ đội biên phòng Tỉnh Thanh Hoá và đội tuyên truyền ca khúc cách mạng Trường Dự bị Đại học Dân tộc Sầm Sơn.
Chương trình nghệ thuật đặc sắc đã để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng quý đại biểu và khách mời tham dự chương trình.
Tin liên quan
ĐOÀN TRƯỜNG DBĐHDT SẦM SƠN CHÀO MỪNG KỶ NIỆM 93 NĂM NGÀY THÀNH LẬP ĐOÀN TNCS HCM (26/3/1931 – 26/3/2024) VỚI CHUỖI HOẠT ĐỘNG Ý NGHĨA
18/03/2024
Phát động tháng Thanh niên
nhận hồ sơ đăng ký xét tuyển bổ sung đợt 2 năm học 2016 – 2017
15/11/2016
Căn cứ Quy chế tuyển chọn, tổ chức ...
HỘI NGHỊ ĐÁNH GIÁ HOẠT ĐỘNG DẠY VÀ HỌC, ĐỐI THOẠI HIỆU TRƯỞNG VỚI CBGV VÀ HỌC SINH HỌC KỲ I NĂM HỌC 2020 – 2021
01/02/2021
Ngày 28/01/2020 Trường Dự bị
LỄ CÔNG BỐ QUYẾT ĐỊNH BỔ NHIỆM HIỆU TRƯỞNG TRƯỜNG DỰ BỊ ĐẠI HỌC DÂN TỘC SẦM SƠN
21/03/2024
Sáng ngày 20/3/2024, Trường Dự bị
HOẠT ĐỘNG CHÀO MỪNG 40 NĂM NGÀY NHÀ GIÁO VIỆT NAM 20/11/1982 – 20/11/2022
22/11/2022
Các hoạt động chào mừng 40 năm ngày nhà giáo Việt Nam